Úrslit í Fáskrúðsfjarðarhlaupinu 2013; 10 og 21 km
Heildarúrslit í 10 km
Röð Tími Nafn Fæðingarár
1. 41:19:99 Magnús Fjalar Guðmundsson 1973
2. 45:15:96 Hjálmdís Zöega 1976
3. 47:16:65 Inga Sæbjörg Magnúsdóttir 1991
4. 51:00:52 Hekla Liv Maríasdóttir 1997
5. 53:04:93 Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 1972
6. 53:21:11 Elís Þór Rafnsson 1970
7. 53:44:02 Bergsveinn Ás Hafliðason 2000
8. 54:03:52 Óli Grétar Metúsalemsson 1954
9. 54:11:49 Hjörvar Jóhannesson 1978
10. 54:47:37 Jón Þorgils Hauksson 1962
11. 56:57:58 Daníel Gunnars Jónsson 1981
12. 58:06:62 Heiða Berglind Svavarsdóttir 1978
13. 58:22:40 Gunnar Þorri Þorleifsson 1968
14. 1:00:01:14 Stella Steinþórsdóttir 1974
15. 1:03:29:62 Hildur Jónsdóttir 1983
16. 1:03:30:11 Helga Finnbogadóttir 1974
17. 1:05:58:02 Sif Þráinsdóttir 1971
18. 1:08:44:18 Örvar Ingi Jóhannesson 1982
19. 1:11:21:49 Hanna Jónsdóttir 1958
20. 1:12:56:93 Guðný Gréta Eyþórsdóttir 1969
21. 1:15:43:43 Helena Auður Guðnadóttir 1988
Flokkaúrslit í 10 km - KONUR
1. 45:15:96 Hjálmdís Zöega 1976
2. 47:16:65 Inga Sæbjörg Magnúsdóttir 1991
3. 51:00:52 Hekla Liv Maríasdóttir 1997
4. 53:04:93 Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 1972
5. 58:06:62 Heiða Berglind Svavarsdóttir 1978
6. 1:00:01:14 Stella Steinþórsdóttir 1974
7. 1:03:29:62 Hildur Jónsdóttir
8. 1:03:30:11 Helga Finnbogadóttir
9. 1:05:58:02 Sif Þráinsdóttir 1971
10. 1:11:21:49 Hanna Jónsdóttir 1958
11. 1:12:56:93 Guðný Gréta Eyþórsdóttir 1969
12. 1:15:43:43 Helena Auður Guðnadóttir 1988
Flokkaúrslit í 10 km - KARLAR
1. 41:19:99 Magnús Fjalar Guðmundsson 1973
2. 53:21:11 Elís Þór Rafnsson 1970
3. 53:44:02 Bergsveinn Ás Hafliðason 2000
4. 54:03:52 Óli Grétar Metúsalemsson 1954
5. 54:11:49 Hjörvar Jóhannesson 1978
6. 54:47:37 Jón Þorgils Hauksson 1962
7. 56:57:58 Daníel Gunnars Jónsson 1981
8. 58:22:40 Gunnar Þorri Þorleifsson 1968
9. 1:08:44:18 Örvar Ingi Jóhannesson 1982
Úrslit 21 km
1. 1:28:33:90 Sveinn Ásgeirsson 1964
2. 1:33:15:49 Ólafur Björnsson 1979
3. 1:40:19:90 Hafliði Sævarsson 1966
4. 1:41:18:08 Pjetur St. Arason 1967
5. 1:50:46:84 Ísrael Daníel Hanssen 1977
(1:18:11:49 Róbert Gunnarsson – villtist í þokunni og missti tæpan kílómetra úr brautinni – ógild úrslit)
Röð Tími Nafn Fæðingarár
1. 41:19:99 Magnús Fjalar Guðmundsson 1973
2. 45:15:96 Hjálmdís Zöega 1976
3. 47:16:65 Inga Sæbjörg Magnúsdóttir 1991
4. 51:00:52 Hekla Liv Maríasdóttir 1997
5. 53:04:93 Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 1972
6. 53:21:11 Elís Þór Rafnsson 1970
7. 53:44:02 Bergsveinn Ás Hafliðason 2000
8. 54:03:52 Óli Grétar Metúsalemsson 1954
9. 54:11:49 Hjörvar Jóhannesson 1978
10. 54:47:37 Jón Þorgils Hauksson 1962
11. 56:57:58 Daníel Gunnars Jónsson 1981
12. 58:06:62 Heiða Berglind Svavarsdóttir 1978
13. 58:22:40 Gunnar Þorri Þorleifsson 1968
14. 1:00:01:14 Stella Steinþórsdóttir 1974
15. 1:03:29:62 Hildur Jónsdóttir 1983
16. 1:03:30:11 Helga Finnbogadóttir 1974
17. 1:05:58:02 Sif Þráinsdóttir 1971
18. 1:08:44:18 Örvar Ingi Jóhannesson 1982
19. 1:11:21:49 Hanna Jónsdóttir 1958
20. 1:12:56:93 Guðný Gréta Eyþórsdóttir 1969
21. 1:15:43:43 Helena Auður Guðnadóttir 1988
Flokkaúrslit í 10 km - KONUR
1. 45:15:96 Hjálmdís Zöega 1976
2. 47:16:65 Inga Sæbjörg Magnúsdóttir 1991
3. 51:00:52 Hekla Liv Maríasdóttir 1997
4. 53:04:93 Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 1972
5. 58:06:62 Heiða Berglind Svavarsdóttir 1978
6. 1:00:01:14 Stella Steinþórsdóttir 1974
7. 1:03:29:62 Hildur Jónsdóttir
8. 1:03:30:11 Helga Finnbogadóttir
9. 1:05:58:02 Sif Þráinsdóttir 1971
10. 1:11:21:49 Hanna Jónsdóttir 1958
11. 1:12:56:93 Guðný Gréta Eyþórsdóttir 1969
12. 1:15:43:43 Helena Auður Guðnadóttir 1988
Flokkaúrslit í 10 km - KARLAR
1. 41:19:99 Magnús Fjalar Guðmundsson 1973
2. 53:21:11 Elís Þór Rafnsson 1970
3. 53:44:02 Bergsveinn Ás Hafliðason 2000
4. 54:03:52 Óli Grétar Metúsalemsson 1954
5. 54:11:49 Hjörvar Jóhannesson 1978
6. 54:47:37 Jón Þorgils Hauksson 1962
7. 56:57:58 Daníel Gunnars Jónsson 1981
8. 58:22:40 Gunnar Þorri Þorleifsson 1968
9. 1:08:44:18 Örvar Ingi Jóhannesson 1982
Úrslit 21 km
1. 1:28:33:90 Sveinn Ásgeirsson 1964
2. 1:33:15:49 Ólafur Björnsson 1979
3. 1:40:19:90 Hafliði Sævarsson 1966
4. 1:41:18:08 Pjetur St. Arason 1967
5. 1:50:46:84 Ísrael Daníel Hanssen 1977
(1:18:11:49 Róbert Gunnarsson – villtist í þokunni og missti tæpan kílómetra úr brautinni – ógild úrslit)